kqxsmn

Chủ Nhật, 05/12/2021Mới nhất

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay

LTĐ bóng đá hôm nay, ngày mai

Tất cả HOT Vừa diễn ra Đang diễn ra Sắp diễn ra
00:30 - 05/12 15
K+SPORT1
K+SPORT2
21:00 - 05/12 15
K+SPORT2
K+ Life
21:00 - 05/12 15
K+ Life
K+SPORT1
21:00 - 05/12 15
K+SPORT1
K+SPORT1
23:30 - 05/12 15
K+SPORT1
On Football
00:30 - 05/12 16
On Football
On Football
45+1' - 05/12 16 live
On Football
On Football
20:00 - 05/12 16
On Football
On Football
22:15 - 05/12 16
On Football
On Football
00:30 - 06/12 16
On Football
On Football
03:00 - 06/12 16
On Football
00:00 - 05/12 16
On Sports
46' - 05/12 16 live
H1: 1-1
On Sports
Trực tiếp ON
18:30 - 05/12 16
Trực tiếp ON
Trực tiếp ON
21:00 - 05/12 16
Trực tiếp ON
Trực tiếp ON
21:00 - 05/12 16
Trực tiếp ON
On Sports+
00:00 - 06/12 16
On Sports+
On Sports+
02:45 - 06/12 16
On Sports+
ON Sports Premium
00:30 - 05/12 14
ON Sports Premium
ON Sports Premium
21:30 - 05/12 14
ON Sports Premium
01:00 - 05/12 17
H1: 0-1
 
45+1' - 05/12 17 live
 
19:00 - 05/12 17
 
21:00 - 05/12 17
 
21:00 - 05/12 17
 
21:00 - 05/12 17
 
21:00 - 05/12 17
 
23:00 - 05/12 17
 
02:45 - 06/12 17
 
16:30 - 05/12 Bảng A
Timor-Leste Timor-Leste

vs

Thailand Thailand
 
19:45 - 05/12 Bảng A
Singapore Singapore

vs

Myanmar Myanmar
 
16:30 - 06/12 Bảng B
Campuchia Campuchia

vs

Malaysia Malaysia
 
19:30 - 06/12 Bảng B
Laos Laos

vs

Việt Nam Việt Nam
 
21:30 - 05/12 21
Queens Park Queens Park

vs

Stoke City Stoke City
 
20:00 - 05/12 16
Como Como

vs

Pisa Pisa
 
20:00 - 05/12 16
Ascoli Calcio 1898 FC Ascoli Calcio 1898 FC

vs

Parma Parma
 
20:00 - 05/12 16
Ascoli Ascoli

vs

Parma Parma
 
22:15 - 05/12 16
Brescia Brescia

vs

Monza Monza
 
02:30 - 06/12 16
Alessandria Alessandria

vs

Cittadella Cittadella
 
45+2' - 05/12 24 live
Arsenal Sarandi Arsenal Sarandi

0 - 1

Boca Juniors Boca Juniors
H1: 0-1
 
05:15 - 05/12 24
Godoy Cruz Antonio Tomba Godoy Cruz Antonio Tomba

vs

Club Atletico Platense Club Atletico Platense
 
05:15 - 05/12 24
Sarmiento Sarmiento

vs

Talleres Talleres
 
07:30 - 05/12 24
CA Huracan CA Huracan

vs

Racing Club Racing Club
 
07:30 - 05/12 24
Lanus Lanus

vs

Rosario Central Rosario Central
 
03:00 - 06/12 24
Gimnasia LP Gimnasia LP

vs

Estudiantes de la Plata Estudiantes de la Plata
 
04:00 - 06/12 24
Huracan Huracan

vs

Racing Club Racing Club
 
05:15 - 06/12 24
Independiente Independiente

vs

San Lorenzo de Almagro San Lorenzo de Almagro
 
07:30 - 06/12 24
River Plate River Plate

vs

Defensa y Justicia Defensa y Justicia
 
00:00 - 05/12 17
Beerschot Beerschot

vs

Royal Antwerp FC Royal Antwerp FC
 
00:30 - 05/12 17
Kortrijk Kortrijk

0 - 2

Cercle Brugge Cercle Brugge
H1: 0-1
 
00:30 - 05/12 17
Oostende Oostende

2 - 1

Eupen Eupen
H1: 0-1
 
45+2' - 05/12 17 live
Club Brugge Club Brugge

3 - 2

RFC Seraing RFC Seraing
H1: 3-2
 
19:30 - 05/12 17
Beerschot Beerschot

vs

Royal Antwerp Royal Antwerp
 
22:00 - 05/12 17
Anderlecht Anderlecht

vs

Zulte Waregem Zulte Waregem
 
00:30 - 06/12 17
Standard Liege Standard Liege

vs

Sporting Charleroi Sporting Charleroi
 
03:00 - 06/12 17
KV Mechelen KV Mechelen

vs

Genk Genk
 
01:00 - 05/12 13
Boavista Boavista 1

1 - 1

Maritimo Maritimo 1
H1: 1-0
 
18' - 05/12 13 live
Pacos de Ferreira Pacos de Ferreira

0 - 0

Vitoria de Guimaraes Vitoria de Guimaraes
 
22:30 - 05/12 13
Santa Clara Santa Clara

vs

Arouca Arouca
 
01:00 - 06/12 13
Gil Vicente Gil Vicente

vs

Famalicao Famalicao
 
03:30 - 06/12 13
SC Braga SC Braga

vs

Estoril Estoril
 
02:00 - 06/12 37
Corinthians Corinthians

vs

Gremio Gremio
 
02:00 - 06/12 37
Atletico MG Atletico MG

vs

Bragantino Bragantino
 
02:00 - 06/12 37
Bahia Bahia

vs

Fluminense Fluminense
 
05:00 - 06/12 37
Ceara Ceara

vs

America MG America MG
 
16:30 - 06/12
Campuchia Campuchia

vs

Malaysia Malaysia
 
19:30 - 06/12
Laos Laos

vs

 
00:15 - 05/12 19
Fuenlabrada Fuenlabrada

1 - 1

Almeria Almeria
H1: 0-0
 
20:00 - 05/12 19
Ponferradina Ponferradina

vs

Mirandes Mirandes
 
22:00 - 05/12 19
Malaga Malaga

vs

SD Amorebieta SD Amorebieta
 
00:15 - 06/12 19
Real Oviedo Real Oviedo

vs

Alcorcon Alcorcon
 
00:15 - 06/12 19
Real Sociedad B Real Sociedad B

vs

Burgos CF Burgos CF
 
00:15 - 06/12 19
Lugo Lugo

vs

UD Ibiza UD Ibiza
 
02:30 - 06/12 19
Las Palmas Las Palmas

vs

Sporting Gijon Sporting Gijon
 
22:00 - 06/12 19
Real Zaragoza Real Zaragoza

vs

Eibar Eibar
 
45+2' - 05/12 14 live
Waasland-Beveren Waasland-Beveren

1 - 2

RWD Molenbeek RWD Molenbeek
H1: 1-2
 
22:00 - 05/12 14
Westerlo Westerlo

vs

Royal Excel Mouscron Royal Excel Mouscron
 
02:00 - 06/12 14
Lierse Kempenzonen Lierse Kempenzonen

vs

Lommel Lommel
 
01:00 - 05/12 13
Benfica B Benfica B 1

2 - 0

Rio Ave Rio Ave 1
H1: 1-0
 
18:00 - 05/12 13
Penafiel Penafiel

vs

Academica Academica
 
21:00 - 05/12 13
Sporting Covilha Sporting Covilha

vs

Chaves Chaves
 
22:30 - 05/12 13
Trofense Trofense

vs

Academico Viseu Academico Viseu
 
23:00 - 05/12 13
Nacional Nacional

vs

Estrela da Amadora Estrela da Amadora
 
03:30 - 06/12 13
Mafra Mafra

vs

Farense Farense
 
00:45 - 05/12 15
Cambuur Cambuur

1 - 6

Vitesse Vitesse
H1: 1-3
 
HT - 05/12 15 live
Heracles Heracles

0 - 0

SC Heerenveen SC Heerenveen
H1: 0-0
 
18:15 - 05/12 15
RKC Waalwijk RKC Waalwijk

vs

NEC Nijmegen NEC Nijmegen
 
20:30 - 05/12 15
Go Ahead Eagles Go Ahead Eagles

vs

FC Twente FC Twente
 
20:30 - 05/12 15
AZ Alkmaar AZ Alkmaar

vs

Sparta Rotterdam Sparta Rotterdam
 
22:45 - 05/12 15
Feyenoord Feyenoord

vs

Fortuna Sittard Fortuna Sittard
 
01:15 - 05/12 13
Stellenbosch FC Stellenbosch FC

1 - 1

Mamelodi Sundowns FC Mamelodi Sundowns FC
H1: 1-0
 
01:15 - 05/12 1
Stellenbosch FC Stellenbosch FC

1 - 1

Mamelodi Sundowns FC Mamelodi Sundowns FC
H1: 1-0
 
20:30 - 05/12 13
SuperSport United SuperSport United

vs

Sekhukhune United Sekhukhune United
 
20:30 - 05/12 1
SuperSport United SuperSport United

vs

Sekhukhune United Sekhukhune United
 
18:00 - 05/12 17
Khimki Khimki

vs

Arsenal Tula Arsenal Tula
 
20:30 - 05/12 17
Nizhny Novgorod Nizhny Novgorod

vs

Rubin Kazan Rubin Kazan
 
20:30 - 05/12 17
Dinamo Moscow Dinamo Moscow

vs

FC Ufa FC Ufa
 
23:00 - 05/12 17
PFC Sochi PFC Sochi

vs

Krasnodar Krasnodar
 
19:00 - 05/12 17
Dundee United Dundee United

vs

Celtic Celtic
 
22:00 - 05/12 17
Livingston Livingston

vs

Hearts Hearts
 
17:30 - 05/12 15
Kayserispor Kayserispor

vs

Antalyaspor Antalyaspor
 
20:00 - 05/12 15
Giresunspor Giresunspor

vs

Fatih Karagumruk Fatih Karagumruk
 
20:00 - 05/12 15
Hatayspor Hatayspor

vs

Istanbul Basaksehir Istanbul Basaksehir
 
23:00 - 05/12 15
Fenerbahce Fenerbahce

vs

Rizespor Rizespor
 
58' - 05/12 16 live
St. Pauli St. Pauli

2 - 0

Schalke 04 Schalke 04
H1: 2-0
 
19:30 - 05/12 16
Dynamo Dresden Dynamo Dresden

vs

Karlsruher SC Karlsruher SC
 
19:30 - 05/12 16
FC Heidenheim FC Heidenheim

vs

Jahn Regensburg Jahn Regensburg
 
19:30 - 05/12 16
Hannover 96 Hannover 96

vs

Hamburger SV Hamburger SV
 
20:30 - 05/12 15
Ajax Cape Town Ajax Cape Town

vs

TS Sporting TS Sporting
 
20:30 - 05/12 15
Polokwane City Polokwane City

vs

Hungry Lions FC Hungry Lions FC
 
20:30 - 05/12 15
Cape Town Spurs Cape Town Spurs

vs

TS Sporting TS Sporting
 
20:30 - 05/12 1
Ajax Cape Town Ajax Cape Town

vs

TS Sporting TS Sporting
 
20:30 - 05/12 1
Polokwane City Polokwane City

vs

Hungry Lions FC Hungry Lions FC
 
17:30 - 05/12 15
Manisa FK Manisa FK

vs

Kocaelispor Kocaelispor
 
17:30 - 05/12 15
Umraniyespor Umraniyespor

vs

Boluspor Boluspor
 
20:00 - 05/12 15
Altinordu Altinordu

vs

Samsunspor Samsunspor
 
23:00 - 05/12 15
Denizlispor Denizlispor

vs

Bursaspor Bursaspor
 
23:00 - 05/12 15
Manisa Futbol Kulubu Manisa Futbol Kulubu

vs

Kocaelispor Kocaelispor
 
11:00 - 05/12 42
Albirex Niigata Albirex Niigata

vs

Machida Zelvia Machida Zelvia
 
11:00 - 05/12 42
Ehime FC Ehime FC

vs

Renofa Yamaguchi Renofa Yamaguchi
 
11:00 - 05/12 42
Fagiano Okayama FC Fagiano Okayama FC

vs

JEF United Chiba JEF United Chiba
 
11:00 - 05/12 42
Jubilo Iwata Jubilo Iwata

vs

Blaublitz Akita Blaublitz Akita
 
11:00 - 05/12 42
Kyoto Sanga FC Kyoto Sanga FC

vs

Zweigen Kanazawa Zweigen Kanazawa
 
11:00 - 05/12 42
Matsumoto Yamaga Matsumoto Yamaga

vs

V-Varen Nagasaki V-Varen Nagasaki
 
11:00 - 05/12 42
Montedio Yamagata Montedio Yamagata

vs

Giravanz Kitakyushu Giravanz Kitakyushu
 
11:00 - 05/12 42
Omiya Ardija Omiya Ardija

vs

Thespakusatsu Gunma Thespakusatsu Gunma
 
11:00 - 05/12 42
Tochigi SC Tochigi SC

vs

FC Ryukyu FC Ryukyu
 
11:00 - 05/12 42
Tokyo Verdy Tokyo Verdy

vs

SC Sagamihara SC Sagamihara
 
11:00 - 05/12 42
Ventforet Kofu Ventforet Kofu

vs

Mito Hollyhock Mito Hollyhock
 
01:00 - 05/12 1
Sudan Sudan

vs

 
02:00 - 05/12 2
Palestine Palestine

vs

Ả Rập Xê-út Ả Rập Xê-út
 
09:00 - 05/12 1
El Salvador El Salvador

vs

Ecuador Ecuador
 
18:00 - 06/12 1
Oman Oman

vs

Bahrain Bahrain
 
18:00 - 06/12 1
Syria Syria

vs

Mauritania Mauritania
 
22:00 - 06/12 3
Tunisia Tunisia

vs

UAE UAE
 
23:00 - 05/12 29
Bodoe/Glimt Bodoe/Glimt

vs

Brann Brann
 
23:00 - 05/12 29
Molde Molde

vs

Lillestroem Lillestroem
 
23:00 - 05/12 29
Sandefjord Sandefjord

vs

Kristiansund BK Kristiansund BK
 
23:00 - 05/12 29
Sarpsborg 08 Sarpsborg 08

vs

Tromsoe Tromsoe
 
23:00 - 05/12 29
Stabaek Stabaek

vs

Rosenborg Rosenborg
 
23:00 - 05/12 29
Stroemsgodset Stroemsgodset

vs

FK Haugesund FK Haugesund
 
23:00 - 05/12 29
Vaalerenga Vaalerenga

vs

Mjoendalen Mjoendalen
 
23:00 - 05/12 29
Viking Viking

vs

Odds Ballklubb Odds Ballklubb
 
20:30 - 05/12 17
Wolfsberger AC Wolfsberger AC

vs

SCR Altach SCR Altach
 
20:30 - 05/12 17
LASK LASK

vs

SV Ried SV Ried
 
23:00 - 05/12 17
Rapid Wien Rapid Wien

vs

Austria Wien Austria Wien
 
04:00 - 05/12 34
Antofagasta Antofagasta

vs

Colo Colo Colo Colo
 
04:00 - 05/12 34
Everton CD Everton CD

vs

Universidad Catolica Universidad Catolica
 
04:00 - 05/12 34
La Serena La Serena

vs

Santiago Wanderers Santiago Wanderers
 
04:00 - 05/12 34
Palestino Palestino

vs

Atletico Nublense Atletico Nublense
 
04:00 - 06/12 34
Audax Italiano Audax Italiano

vs

Curico Unido Curico Unido
 
04:00 - 06/12 34
Union Espanola Union Espanola

vs

Cobresal Cobresal
 
04:00 - 06/12 34
Universidad de Chile Universidad de Chile

vs

Union La Calera Union La Calera
 
04:00 - 06/12 34
Huachipato Huachipato

vs

Melipilla Melipilla
 
15:15 - 05/12 15
Persiraja Aceh Persiraja Aceh

vs

Borneo FC Borneo FC
 
18:00 - 05/12 15
Persiraja Banda Aceh Persiraja Banda Aceh

vs

Borneo FC Borneo FC
 
20:30 - 05/12 15
Arema FC Arema FC

vs

Bali United Pusam Bali United Pusam
 
20:30 - 05/12 15
Arema Arema

vs

Bali United Pusam Bali United Pusam
 
20:45 - 05/12 15
Arema FC Arema FC

vs

Bali United Bali United
 
20:45 - 06/12 16
Bhayangkara FC Bhayangkara FC

vs

Persela Lamongan Persela Lamongan
 
12:05 - 05/12 3
Macarthur FC Macarthur FC

vs

Central Coast Mariners Central Coast Mariners
 
14:45 - 05/12 3
Melbourne Victory Melbourne Victory

vs

Perth Glory Perth Glory
 
00:00 - 06/12 22
Deportivo Malacateco Deportivo Malacateco

vs

Nueva Concepcion Nueva Concepcion
 
00:00 - 06/12 22
Iztapa Iztapa

vs

Coban Imperial Coban Imperial
 
00:00 - 06/12 22
Santa Lucia Cotzumalguapa Santa Lucia Cotzumalguapa

vs

Guastatoya Guastatoya
 
00:00 - 06/12 22
Solola Solola

vs

Deportivo Achuapa Deportivo Achuapa
 
00:00 - 06/12 22
CSD Municipal CSD Municipal

vs

Antigua Guatemala Antigua Guatemala
 
17:15 - 05/12 18
Slavia Sofia Slavia Sofia

vs

Lokomotiv Plovdiv Lokomotiv Plovdiv
 
19:30 - 05/12 18
PFC Lokomotiv Sofia 1929 PFC Lokomotiv Sofia 1929

vs

Ludogorets Ludogorets
 
21:45 - 05/12 18
Pirin Blagoevgrad Pirin Blagoevgrad

vs

PFC CSKA-Sofia PFC CSKA-Sofia
 
19:30 - 06/12 18
Cherno More Varna Cherno More Varna

vs

CSKA 1948 CSKA 1948
 
21:45 - 06/12 18
Arda Kardzhali Arda Kardzhali

vs

FC Tsarsko Selo Sofia 2015 FC Tsarsko Selo Sofia 2015
 
19:00 - 05/12 21
Montana Montana

vs

Maritsa Plovdiv Maritsa Plovdiv
 
19:00 - 05/12 21
Neftochimic Burgas 1962 Neftochimic Burgas 1962

vs

CSKA 1948 II CSKA 1948 II
 
19:00 - 05/12 21
Septemvri Sofia Septemvri Sofia

vs

Marek Dupnitsa Marek Dupnitsa
 
19:00 - 05/12 21
Sportist Svoge Sportist Svoge

vs

Litex Lovech Litex Lovech
 
19:00 - 05/12 21
Strumska Slava Strumska Slava

vs

Spartak Varna Spartak Varna
 
19:00 - 05/12 21
Yantra Yantra

vs

FK Septemvri Simitli FK Septemvri Simitli
 
17:00 - 06/12 21
Minyor Pernik Minyor Pernik

vs

Hebar Hebar
 
19:00 - 06/12 21
Sozopol Sozopol

vs

Levski Lom Levski Lom
 
19:00 - 06/12 21
Botev Plovdiv II Botev Plovdiv II

vs

Dobrudzha Dobrich Dobrudzha Dobrich
 
19:00 - 06/12 21
Etar Etar

vs

Ludogorets Razgrad II Ludogorets Razgrad II
 
14:00 - 05/12 19
TSU TSU

vs

Tainan City Tainan City
 
15:00 - 05/12 19
Taichung Futuro Taichung Futuro

vs

Taipower Taipower
 
15:00 - 05/12 19
HangYuen/Fujen HangYuen/Fujen

vs

Zhanyi Skywalkers Zhanyi Skywalkers
 
16:00 - 05/12 19
CPC FC CPC FC

vs

Taipei City Tatung Taipei City Tatung
 
21:00 - 05/12 18
NK Lokomotiva NK Lokomotiva

vs

Sibenik Sibenik
 
23:30 - 05/12 18
Dinamo Zagreb Dinamo Zagreb

vs

Hajduk Split Hajduk Split
 
19:30 - 05/12 15
Bijelo Brdo Bijelo Brdo

vs

Osijek B Osijek B
 
19:30 - 05/12 15
NK Croatia Zmijavci NK Croatia Zmijavci

vs

Cibalia Cibalia
 
18:00 - 05/12 16
FC Noah FC Noah

vs

Van Van
 
21:00 - 05/12 16
Lernayin A. Lernayin A.

vs

Alashkert FC II Alashkert FC II
 
20:30 - 06/12 16
Urartu FC II Urartu FC II

vs

FC BKMA Vagharshapat 2 FC BKMA Vagharshapat 2
 
00:00 - 05/12 12
Anorthosis Anorthosis

2 - 3

PAEEK PAEEK
H1: 1-2
 
22:00 - 05/12 12
APOEL Nicosia APOEL Nicosia

vs

Pafos FC Pafos FC
 
00:00 - 06/12 12
AEL Limassol AEL Limassol

vs

Omonia Nicosia Omonia Nicosia
 
00:00 - 05/12 17
SK Sigma Olomouc SK Sigma Olomouc

0 - 1

Slavia Prague Slavia Prague
H1: 0-0
 
21:00 - 05/12 17
Mlada Boleslav Mlada Boleslav

vs

Pardubice Pardubice
 
21:00 - 05/12 17
Banik Ostrava Banik Ostrava

vs

SK Dynamo Ceske Budejovice SK Dynamo Ceske Budejovice
 
21:00 - 05/12 17
Bohemians 1905 Bohemians 1905

vs

Jablonec Jablonec
 
00:00 - 06/12 17
Slovacko Slovacko

vs

Viktoria Plzen Viktoria Plzen
 
00:30 - 05/12 17
Metalist 1925 Metalist 1925

0 - 1

FC Kolos Kovalivka FC Kolos Kovalivka
H1: 0-1
 
19:00 - 05/12 17
Zorya Zorya

vs

Inhulets Petrove Inhulets Petrove
 
22:00 - 05/12 17
Oleksandriya Oleksandriya

vs

FC Minaj FC Minaj
 
00:30 - 06/12 17
Desna Desna

vs

Mariupol Mariupol
 
00:00 - 05/12 TK
Vejle Boldklub Vejle Boldklub

5 - 1

Kolding IF Kolding IF
H1: 2-0
 
00:00 - 05/12 4
Vejle Boldklub Vejle Boldklub

5 - 1

Kolding IF Kolding IF
H1: 2-0
 
18:30 - 05/12 4
SoenderjyskE SoenderjyskE

vs

Hvidovre Hvidovre
 
18:30 - 05/12 TK
SoenderjyskE SoenderjyskE

vs

Hvidovre Hvidovre
 
20:30 - 05/12 4
Broendby IF Broendby IF

vs

FC Midtjylland FC Midtjylland
 
20:30 - 05/12 TK
Broendby IF Broendby IF

vs

FC Midtjylland FC Midtjylland
 
00:00 - 06/12 TK
Randers FC Randers FC

vs

OB OB
 
00:00 - 06/12 4
Randers FC Randers FC

vs

OB OB
 
18:00 - 05/12 32
Paide Linnameeskond Paide Linnameeskond

vs

Nomme JK Kalju Nomme JK Kalju
 
18:00 - 05/12 36
FC Kuressaare FC Kuressaare

vs

TJK Legion TJK Legion
 
18:00 - 05/12 36
Flora Tallinn Flora Tallinn

vs

Paide Linnameeskond Paide Linnameeskond
 
18:00 - 05/12 36
Parnu JK Vaprus Parnu JK Vaprus

vs

Narva Trans Narva Trans
 
18:00 - 05/12 36
Tammeka Tammeka

vs

FCI Levadia FCI Levadia
 
18:00 - 05/12 36
Tulevik Viljandi Tulevik Viljandi

vs

Nomme JK Kalju Nomme JK Kalju
 
19:00 - 05/12 32
Flora Tallinn Flora Tallinn

vs

FCI Levadia FCI Levadia
 
22:00 - 05/12 32
TJK Legion TJK Legion

vs

Narva Trans Narva Trans
 
00:00 - 05/12 16
Zuerich Zuerich

4 - 0

Luzern Luzern
H1: 3-0
 
58' - 05/12 16 live
Young Boys Young Boys 1

1 - 0

Servette Servette
H1: 1-0
 
20:15 - 05/12 16
Basel Basel

vs

Lausanne Lausanne
 
22:30 - 05/12 16
Lugano Lugano

vs

Sion Sion
 
22:30 - 05/12 16
St. Gallen St. Gallen

vs

Grasshopper Grasshopper
 
00:00 - 05/12 16
Kriens Kriens

1 - 3

FC Vaduz FC Vaduz 1
H1: 1-1
 
00:00 - 05/12 16
Thun Thun

2 - 4

Wil Wil
H1: 1-3
 
23:00 - 05/12 30
Orebro Orebro

vs

IF Elfsborg IF Elfsborg
 
23:00 - 05/12 30
Hammarby Hammarby

vs

Kalmar FF Kalmar FF
 
19:30 - 05/12 15
Varda SE Varda SE

vs

Fehervar FC Fehervar FC
 
22:00 - 05/12 15
MTK Budapest MTK Budapest

vs

Ujpest Ujpest
 
19:00 - 05/12 19
Tiszakecske FC Tiszakecske FC

vs

Pecsi MFC Pecsi MFC
 
19:00 - 05/12 19
Szentlorinc Szentlorinc

vs

Kecskemeti TE Kecskemeti TE
 
19:00 - 05/12 19
Budaors Budaors

vs

BFC Siofok BFC Siofok
 
19:00 - 05/12 19
Dorogi FC Dorogi FC

vs

Gyori ETO Gyori ETO
 
19:00 - 05/12 19
Duna Aszfalt TVSE Duna Aszfalt TVSE

vs

Pecsi MFC Pecsi MFC
 
19:00 - 05/12 19
III Keruleti TVE III Keruleti TVE

vs

Bekescsaba Bekescsaba
 
23:00 - 05/12 19
Soroksar SC Soroksar SC

vs

Vasas Budapest Vasas Budapest
 
23:00 - 05/12 19
FC Ajka FC Ajka

vs

Aqvital FC Csakvar Aqvital FC Csakvar
 
23:00 - 05/12 19
Haladas Haladas

vs

Szolnok Szolnok
 
23:00 - 05/12 19
Szeged 2011 Szeged 2011

vs

Nyiregyhaza Spartacus FC Nyiregyhaza Spartacus FC
 
00:30 - 06/12 19
Budafok Budafok

vs

Diosgyori VTK Diosgyori VTK
 
77' - 05/12 19 live
NK Celje NK Celje

0 - 1

Maribor Maribor
H1: 0-1
 
19:00 - 05/12 19
NK Bravo NK Bravo

vs

Radomlje Radomlje
 
23:00 - 05/12 19
Domzale Domzale

vs

Olimpija Ljubljana Olimpija Ljubljana
 
19:00 - 05/12 13
Gorica Gorica

vs

Drava Ptuj Drava Ptuj
 
23:00 - 05/12 17
Zilina Zilina

vs

Spartak Trnava Spartak Trnava
 
19:30 - 05/12 19
Napredak Napredak

vs

Crvena Zvezda Crvena Zvezda
 
21:45 - 05/12 19
Partizan Beograd Partizan Beograd

vs

Novi Pazar Novi Pazar
 
23:00 - 05/12 19
FK Spartak Subotica FK Spartak Subotica

vs

Mladost Lucani Mladost Lucani
 
20:00 - 06/12 19
FK Radnik Surdulica FK Radnik Surdulica

vs

FK Radnicki 1923 FK Radnicki 1923
 
22:00 - 06/12 19
Cukaricki Cukaricki

vs

Kolubara Kolubara
 
19:00 - 05/12 21
Timok Timok

vs

Zeleznicar Pancevo Zeleznicar Pancevo
 
19:00 - 05/12 21
FK Mladost Novi Sad FK Mladost Novi Sad

vs

Radnicki Sremska Mitrovica Radnicki Sremska Mitrovica
 
19:00 - 06/12 21
Backa Palanka Backa Palanka

vs

Loznica Loznica
 
19:00 - 06/12 21
FK Graficar FK Graficar

vs

Rad Beograd Rad Beograd
 
19:00 - 06/12 21
FK IMT Beograd FK IMT Beograd

vs

Buducnost Dobanovci Buducnost Dobanovci
 
19:00 - 06/12 21
Zlatibor Zlatibor

vs

Kabel Novi Sad Kabel Novi Sad
 
21:00 - 06/12 21
Macva Sabac Macva Sabac

vs

Javor Javor
 
56' - 05/12 18 live
FCV Farul Constanta FCV Farul Constanta

1 - 0

Rapid Bucuresti Rapid Bucuresti
H1: 1-0
 
18:30 - 05/12 18
CS Mioveni CS Mioveni

vs

Sepsi OSK Sepsi OSK
 
21:00 - 05/12 18
U Craiova 1948 U Craiova 1948

vs

FC Voluntari FC Voluntari
 
02:30 - 06/12 18
FC FCSB FC FCSB

vs

UTA Arad UTA Arad
 
22:30 - 06/12 18
ACS Champions FC Arges ACS Champions FC Arges

vs

Gaz Metan Medias Gaz Metan Medias
 
22:30 - 06/12 18
FC Arges Pitesti FC Arges Pitesti

vs

Gaz Metan Medias Gaz Metan Medias
 
20:30 - 06/12 16
Ripensia Timisoara Ripensia Timisoara

vs

Miercurea Ciuc Miercurea Ciuc
 
86' - 05/12 17 live
Lechia Gdansk Lechia Gdansk 1

3 - 1

Rakow Czestochowa Rakow Czestochowa
H1: 0-1
 
23:30 - 05/12 17
Zaglebie Lubin Zaglebie Lubin

vs

Lech Poznan Lech Poznan
 
02:00 - 06/12 17
Cracovia Cracovia

vs

Legia Warszawa Legia Warszawa
 
56' - 05/12 20 live
SKRA Czestochowa SKRA Czestochowa

0 - 1

Resovia Resovia
H1: 0-1
 
18:40 - 05/12 20
Arka Gdynia Arka Gdynia

vs

Stomil Olsztyn Stomil Olsztyn
 
21:00 - 05/12 20
Chrobry Glogow Chrobry Glogow

vs

Widzew Lodz Widzew Lodz
 
00:00 - 06/12 20
GKS Jastrzebie GKS Jastrzebie

vs

Korona Kielce Korona Kielce
 
00:30 - 05/12 12
OFI Crete OFI Crete

1 - 3

Olympiacos Olympiacos
H1: 1-1
 
22:15 - 05/12 12
Ionikos Ionikos

vs

PAOK FC PAOK FC
 
00:30 - 06/12 12
Athens Athens

vs

Panathinaikos Panathinaikos
 
00:30 - 06/12 12
Aris Aris

vs

Asteras Tripolis Asteras Tripolis
 
00:00 - 05/12 11
La Fiorita Montegiardino La Fiorita Montegiardino

1 - 1

San Giovanni San Giovanni
H1: 0-0
 
21:00 - 05/12 11
S.S. Murata S.S. Murata

vs

Folgore Folgore
 
21:00 - 05/12 11
Tre Fiori Tre Fiori

vs

Faetano Faetano
 
19:00 - 05/12 18
Rudar Pljevlja Rudar Pljevlja

vs

Jezero Jezero
 
19:00 - 05/12 18
Sutjeska Sutjeska

vs

Mornar Mornar
 
20:00 - 05/12 18
Buducnost Podgorica Buducnost Podgorica

vs

Petrovac Petrovac
 
21:00 - 05/12 18
Decic Tuzi Decic Tuzi

vs

FK Podgorica FK Podgorica
 
22:00 - 05/12 18
FK Iskra FK Iskra

vs

Zeta Zeta
 
21:00 - 05/12 19
FK Tuzla City FK Tuzla City

vs

Radnik Bijeljina Radnik Bijeljina
 
21:00 - 05/12 19
Zeljeznicar Zeljeznicar

vs

Siroki Brijeg Siroki Brijeg
 
19:00 - 05/12 13
FK Neftchi FK Neftchi

vs

Sumqayit Sumqayit
 
21:15 - 05/12 13
Zira Zira

vs

FK Qabala FK Qabala
 

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay

Nhận định bóng đá

Xem thêm

Trực tiếp bóng đá

Xem thêm
top-arrow
Bóng rổ Baccarat Baccarat Thể thao Tỉ số bóng đá Trò chơi poker sòng bạc Cá độ thể thao Baccarat casino Casino game poker Casino game nổ hũ Game casino poker Chọi gà game casino Game poker